У нас вы можете посмотреть бесплатно 1/2 Kilo Recipe of Condensed Milk Cheese Puto_Patok na Pangnegosyo_with Complete Costing или скачать в максимальном доступном качестве, видео которое было загружено на ютуб. Для загрузки выберите вариант из формы ниже:
Если кнопки скачивания не
загрузились
НАЖМИТЕ ЗДЕСЬ или обновите страницу
Если возникают проблемы со скачиванием видео, пожалуйста напишите в поддержку по адресу внизу
страницы.
Спасибо за использование сервиса ClipSaver.ru
Hello mga ka Kusina sa mga nagtatanong po kung saan ko nabili ang steamer sa shopee po. Bali dalawa po ang steamer na gamit ko yung isa medyo mura at yung isa medyo pricey pero quality naman siya😊🫰 Share ko nalang po ang link 3 Layer Stainless Steel Steamer And Cooking Pot 👉 https://shope.ee/9KKksHbFCs 👉 https://shope.ee/3pzodUMt3Z 1/2 Kilo Recipe of Condensed Milk Cheese Puto with complete costing Ingredients for Batter 4 cups All purpose Flour = 24 1/2 cup white sugar = 5 4 tbsp baking powder = 4 1 can condensed milk 380grams = 37 1 tsp salt =1 1 tbsp vanilla =2 1/2 cup oil/melted butter = 5 2 and 1/4 cup water =1 4 small eggs =24 Strips of Cheese =20 Total Cost = 123 123 x .40 = 49.20 123 + 49.20 = 172.2 172.2 ÷ 70 pcs = 2.46 2.46 x 1.70 = 4.182 or 4 pesos is the SRP Pwede rin po kayo ang magcosting dahil minsan ang presyo ng mga bilihin ay nag iiba iba sa bawat lugar. Narito po ang COSTING Formula and Sample Computation Materials cost x 40% = Overhead Cost Materials cost + overhead cost = Total Cost Total cost ÷ Number of yields = Price per Piece price per Piece x 1.70 = Selling Price MATERIALS COST = includes all the ingredients that goes in the recipe. OVERHEAD COST = includes electricity, water, gas, etc. 1.70 is the mark up cost (tubo/interest). SAMPLE COMPUTATION Halimbawa 200 php nagastos mo sa ingredients i-multiply mo sya sa .40 iyan yung 40% na para sa kuryente, tubig, at gas 200 x .40 = 80 Tapos i-add mo ulit yung nagastos mo sa ingredients doon sa 80 200 + 80 = 280 Iyan po ang kabuuang gastos mo. Ngayon i-divide mo naman yung kabuuang gastos sa piraso ng nagawa mo. Example nakagawa ako ng 120 pcs: 280 ÷ 120 pcs = 2.33 php Ayan yung presyo nya bawat isa wala pa jan yung TUBO mo. Ngayon i-multiply mo ulit yan sa tubo mo na 1.70 pwede pa itong bawasan/dagdagan kung sa tingin mo masyado ng mataas/mababa yung presyo. 2.33 x 1.70 = 3.961 (1.70 yun patong sa paninda) 4 php = Ito na po ngayon yung pwede mong maging Suggested Retail Price NOTE: Ito po ay sample lamang, pwede nyo dagdagan yung tubo/interest (1.70) lalo na kung meron kayong tauhan na pinapasweldo. Pwede nyo itong gawing 1.80 or 1.90 depende sa inyo kung tingin nyo eh hindi pa masyadong mahal ang produkto nyo pero kung wala naman pwd ring gawing 1.66 Maraming salamat po sana nakatulong po 😊❤😍 This is best for business and for all occasion Sana nakatulong po☺😊 Kindly like, comment, share and subscribe to this channel for more videos Thank you so much and God bless Don't forget to subscribe and click the bell button to be notified every time I have a new video uploaded.