У нас вы можете посмотреть бесплатно how to start a Burger business (recipe, costing and business strategy) или скачать в максимальном доступном качестве, видео которое было загружено на ютуб. Для загрузки выберите вариант из формы ниже:
Если кнопки скачивания не
загрузились
НАЖМИТЕ ЗДЕСЬ или обновите страницу
Если возникают проблемы со скачиванием видео, пожалуйста напишите в поддержку по адресу внизу
страницы.
Спасибо за использование сервиса ClipSaver.ru
Ang burger business ay isang business na madali pero kailangan ng tamang istilo ng pagpapatakbo para hindi masayang ang panahon at pera lalo na ngayong pandemia. Ang video na eto ay ang magiging guide mo para hindi ka malito sa iyong negosyo maliit man ang plano mo o malaki. ============================================================ Procedure / Pagtimpla 1. haluin ang ground beef for 5 mins without putting anything. (then set aside) 2. paghaluin ang salt, milk, Garlic, Onion Powder 3. Ihalo ang Panko Bread Crumbs or Crushed Cracker. 4. Crack Egg sa separate na lalagyan (masigurado na hindi sira ang Egg) 5. Pagkatapos ihalo ang egg sa halong bread crumbs and milk etc. 6. Ihalo ang beef at ang halong bread crumbs and egg etc. (mix for 10 mins) 7. ihalo ang black pepper at savor (mix for 10mins) 8. Bago maghulma ilagay muna sa ref to rest for 1 hr. 8. ready for molding na po sya Note: A. Wag po e over mix kasi sosobra po ang pag break ng enzyme ng beef. B. Pagkatapos ma hulma ang burger patties ilagay muna sa freezer over night or mag frozen. ============================================================ Proper Costing Pepper: 60pesos / 100grams = 0.6 per grams * ½ teaspoon (2.84 grams) = 1.8 pesos Garlic powder: 150 pesos / 250grams = 0.6 per grams * 1 tablespoon (14.75 grams) = 8.85 pesos Onion powder: 165pesos / 250grams = 0.66 * 1 tablespoon (14.75 grams) = 9.74 pesos Milk: 14 pesos / 140 = 0.1 * 2 tablespoon (29.5 ml or grams) = 2.95 Iodized salt: 10 pesos / 100 grams = 0.1 * 1 teaspoon (5.69grams) = 0.569 pesos Bread crumbs: 100 pesos / 1000 grams= 0.1 * ½ cup (64 grams) = 6.4 pesos Total: 30.31 or round off 31 pesos + 250 beef + 8 egg = 289 total cost para sa patty 289 / total patties made depende sa timbang na gusto mo at idagdag mo din dito ang labor mo at kung ikaw ay nagsisimula pa lamang at wala ka pang tao, tanungin mo ang sarili mo kung magkano ang bayad mo para sa pag gawa ng burger patties. Importante din may bayad kahit ikaw lang ang gumawa dahil kapag nagging successful ka na magiging isa ito sa mga cost mo pero sa ngaun pwede naman na mag multiply ka na lang ng 10 % sa labor then 5% para sa mobility fund just in case mag increase ang presyo sa mercado ng kailangan mo. Para hindi mo na kailangan mag increase sa product mo pag tumaas ang presyo ng supplies. Step by Step burger patty recipe: • Pinakamurang puhunan at Masarap na burger ... follow us on facebook: / dodongandmameng / dodongandmemeng